21 Các câu trả lời

เข็มแรกตอนฝากครรภ์ครั้งแรก เข็ม2 เดือนถัดมา เข็ม3 อีก6เดือน อยู่ได้8ปีค่ะ

หมอแนะนำ แบบรวม 3 อย่างฉีด 28 วีคขึ้นไปคะ น้อง ออกมาได้มีภูมิจากแม่

เข็ม 1 และ 2 ฉีดไปก่อนท้องเข็ม 3 ครบตอน 7w หมอเลยฉีดให้ค่ะ ค่ะ

22 วีคค่ะ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ตอนนี้เมื่อยแขนหนักมาก

เคยฉีดก่อนท้องแล้ว ฉีดกระตุ้นเข็มเดียวตอน 27 สัปดาห์ค่ะ

เราเข็มแรก 8 วีค เข็มสอง 14 เข็มสุดท้ายไม่แน่ใจค่ะ

เหมือนกันค่ะยังไม่ได้ฉีดซักเข็มเลย

VIP Member

กระตุ้นเฉยๆ คะเข็มเดียว ช่วง 18-20 วีคคะ

บ้านนี้ฝากท้องครั้งแรกตอน10วีคค่ะ

บาดทะยักไปฝากท้องก็ได้ฉีดเลยค่ะ

บ้านนี้ฝากท้องเข็มแรกตอน9wค่ะ

Câu hỏi liên quan