7 Các câu trả lời

VIP Member

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ เมื่อคืนคุณแม่มาหาคุณหมอเรียบร้อยแล้วค่ะน้องผ่าคลอดฉุกเฉินค่ะ ปากมดลูกเปิด

แม่เจ็บท้องแบบไหนค่ะ ตอนนี้เจ็บท้องปวดท้องและถ่ายเหลวค่ะไม่มีมูกไม่มีน้ำเดินเหมือนกัน

ไปมาแล้วค่ะปกติดี

เหมือนกันเลยคะหมอนัด16คลอด17เจ็บท้องเจ็บจิมิมากปวดเชิงกรานเดินแทบไม่ไหวแล้ว

มีอาการก่อนวันนัดรีบไปหาหมอคะ เดี่ยวจะได้ผ่าฉุกเฉินแทน

สุ้ๆๆคะ ถ้าได้ผ่าไปถึงหมอจับผ่าเลยคะ

ของหนูนัดผ่า19แต่น้ำเดิน18 หมอก็ผ่าวันนั้นเลยค่ะ

38+2มีอากานท้องเสียปะมาร4รอบละควรไปหาหทอไหมคะ

ยินดีด้วยค่ะ

Câu hỏi liên quan