22 Các câu trả lời

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะตอนท้องไม่อยากอยู่ไกล้เเฟนเลยเบื่อหน้ามากๆพอคลอดเท่านั้นเเล่ะค่ะเหมือนกันยันท่านอน

ของเราเองเราผิวเข้มจมูกไม่โด่งมากแต่พ่อขาวจมูกโด่งลูกออกมาขาวมากจมูกโด่งมากๆเหมือนพ่อทุกอย่างเลย

บ้านนี้ก็เบื่อหน้าพ่อเหมือนกันจ้า แต่พอลูกออกมาเหมือนแม่100%เลยคะดีใจที่สุดที่ลูกหน้าเหมือนแม่ 😊

บ้านนี้ตอนท้องก็ทั้งเหม็นทั้งเบื่อหน้าแฟน คลอดออกมาเหมือนพ่อตั้งแต่หัวจรดเท้า แบบเลข11เลย

ทางนี้เหม็นหน้าพ่อมากค่ะ มากอดมาหอมคือจะอ้วก ซาวด์มาลูกพ่อ100% ไม่มีส่วนเหมือนแม่เลย 😅

เป็นเหมือนกัร ถ้าพ่อเขามาไกล้ๆจะอ้วก หรือถ้ามาจุ่บมาดม เกลียดหน้าแฟนมากค่ะ🤣🤣🤣

บ้านนี้เหม็นหน้าพ่อไม่อยากให้เข้าไกล้ลูกคลอดออกมาเหมือนพ่อ100%แม้กระทั่งสีผิว

เราก็เป็น เราเกลียดเลย รำคาญด้วยค่ะ แต่ก็พูดกับเขาอยู่นะ เกลียดในใจ 😂😂😂

ไม่เหม็นค่ะ แต่เกลียด😅😅ไม่รู้ทำไม ลูกออกมาหน้าไปทางพ่อทางย่าเค้าค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องรักแฟนมากหวงมาก คลอดมาลูกสาวหน้าเหมือนพ่อมากค่ะ

Câu hỏi liên quan