10 Các câu trả lời

แล้วแต่ความเชื่อนะคะแม่ บ้านนี้ เริ่มซื้อนิดหน่อยตั้งแต่5 -6 เดือน แต่แฟนบอกอย่าพึ่งๆ😅😅 ตอนนี้ เข้าเดือนที่7ก็กำลัง ดูๆ ของที่ยังไม่มีเพิ่มค่ะ ที่จำเป็นๆ🤣🤣 ของเด็กอ่อน เห็นอะไรมันก็น่าซื้อไปหมด

ไม่มีผลกับลูกแต่มีผลกับกระเป๋าตังแม่😅😅😅😅ทยอยชื้อตั่งแต่3เดือนชือเรื่อยๆที่ล่ะเล็กล่ะน้อย ครบเดือนที่8พร้อมใช้งาน

ไม่เป็นไรคะมันแล้วแต่ความเชื่อของแต่ละคนคะ บ้านนี้ก็เริ่มทยอยตอน5เดือนเหมือนกันตอนนี้8เดือนแล้วคะ

มีเงินช้อปรอลูกน้อยได้เลย เพื่อมีของถูกซื้อ1แถม1 ช่วงนี้ช้อปปี้ของถูกค่ะมีโค้ดส่งฟร

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่3 เดือนค่ะ ตอนนี้ของจะท่วมแล้ววว กำหนดผ่า18/9 นี้ค่ะ (ลูกสาวคนแรก)

มีแต่ผลดีค่ะ เพราะเราเตรียมไว้แล้ว จะได้ไม่ต้องไปรีบซื้อตอนคลอด

ตอนนี้5เดือนก็ว่าจะทยอยซื้อละคะกลัวใกล้คลอดละท้องใหญ่ไปไม่ไหว

บ้านนี้ก็ทยอยซื้อตอน6เดือนค่ะ

แม่บ้านนี้เร็มชื้อตั้งแต่6 7เดือนตอนเข้า8เดือน คลอด29ตุลาคมเดือนหน้าที่ไกล์จะถึงเลีอยๆ

บ้านนี้ทยอยซื้อตอน4เดือนจ้า

ไม่ได้มีผลอะไรใช่ไหมค่ะคุณแม่

ไม่มีผลอะไรค่ะ