65 Các câu trả lời

ส่วนมากที่คลินิคก็จะสะดวกกว่า ที่โรงพยาบาลคะแต่ค่าใช้จ่ายก็สูงกว่ามากเช่นกันแล้วแต่คุณแม่สะดวกเลยคะที่ไหนก็ดีหมด 😊

ฝากรามาพรีเมี่ยมค่ะ ฝากกับอาจารย์หมอโดยตรงบ้านนี้ท้องตอนอายุเยอะเลยกังวลมากหน่อยค่ะ

ฝากกับอาจารย์หมอโทรติดยากจริงๆค่ะ ถ้าได้คิวแล้วเลขาอาจารย์จะติดต่อกลับ แต่ข้อดีคือเราจะอยู่กับอาจารย์หมอคนเดิมตลอดจนคลอดค่ะ

ฝากที่ รพ. ค่ะแต่ที่ รพ ไม่ได้ซาวทุกเดือน เลยไปซาวเพิ่มที่คลินิคทุกๆ3-4 อาทิตย์🤓

ตอนแรก ก็ฝากที่รพ.คะแต่ดูเหมือนเค้าทำงานไม่ดีพอเลยย้ายใาฝากที่คลินิค

ฝากโรงบาลค่ะ ถ้าฝากคลินิคแฟนพาไปไม่ได้เพราะต้องทำงานช่วงเย็น

ที่โรงพยาบาลค่ะ แล้วใกล้คลอดค่อยฝากที่คลินิคค้ะ

เราไปทั้งสองที่เลย แต่เราว่า โรงพยาบาลดีกว่ามาก

บ้านนี้ฝากทั้ง2ที่ค่ะ แต่เลือกคลอดโรงพยาบาล^^

บ้านนี้ฝากคลินิกค่ะ เพราะอยู่ต่างจังหวัด

VIP Member

คลีนิคค่ะ บ้านนี้ไม่ค่อยสะดวกเรื่องเวลา

Câu hỏi liên quan