8 Các câu trả lời

ปกติจ้า จะไหลก่อนคลอดหรือหลังคลอด ไม่มีความเสี่ยงใดๆค่ะแม่ไม่ต้องคิดมากนะคะ

น้ำนมไหลหลังคลอดนะคะ ถ้าไหลก่อนคลอดคืออาจจะคลอดก่อนกำหนดจ้า

ไม่เกี่ยวค่ะ เพื่อนเราน้ำนมไหลตอน37วีค แต่คลอด40วีคพอดีเปะ

บ้านนี้ไม่มีน้ำนมไหลค่ะมีแค่ไขนมที่เกาะกันอยู่ตรงหัว🍼

ปกติคะแม่ น้ำนมจะมาหลังคลอดคะ ไม่ต้องคิดมากนะคะ

ของเราธันวาเมื่อกันน้ำนมยังม่ออกเมื่อกันค่ะ

ไหลหลังคลอดดีกว่าค่ะแม่อย่ากังวล

35W ท้องแรก ยังไม่ไหลเหมือนกันค่ะ

TapFluencer

ของเราไหลค่ะ หมอส่าปกติค่ะ