9 Các câu trả lời

TapFluencer

ตัดได้ปกติเลยค่าา น้องจะสมบูรณ์ไม่สมบูรณ์ไม่ได้เกี่ยวกับความเชื่อนะคะ ขึ้นอยู่กับโครโมโซม และสารอาหารที่ได้รับค่าา ยิ่งผมยาวสารอาหารก็จะถูกดึงไปเลี้ยงผมมากกว่าคนผมสั้น ฉนั้นผมสั้นก็เป็นตัวเลือกที่ดีค่ะ น้องจะได้รับสารอาหารที่มากขึ้น และตัวคุณแม่เองก็จะไม่ร้อนด้วย ยิ่งคนท้องยิ่งร้อนง่ายค่ะ😊

บ้านนี้ก็ตัดค่ะ จากผมยาวเลยกลางหลัง ตอนนี้ตัดเหลือประบ่าค่ะ กลัวผมดึงสารอาหารลูกไปค่ะ ตัดแล้วสบายหัวดีนะคะ

ตอนแรกตัดผมสั้นเลยค่ะตอนได้ 3 เดือนแต่ตอนนี้ 5 เดือนจะไว้ยาวแล้วมัดเอาแล้วค่ะ 😂

VIP Member

เราตัดค่ะ ส่วนหนึ่งเพราะอากาศร้อนด้วย ปัจจุบันคลอดเเล้วก็ยังตัดอยู่ตลอดเลย

ตัดเหมือนกันค่ะ ตัดประบ่าเลย จากยาวถึงตูด รักผมมาก แต่เพื่อลูกยอมค่ะ🥰

ตัดค่ะเพราะร้อน เเล้วก็รักษาง่ายหวีง่ายสบายหัวสุดๆเลยค่ะ555

ตัดสั้นเรียบร้อยแล้วค่ะ ร่วงจัดเลยตั้งแต่ท้อง

ตัดค่ะ ร้อนด้วยร่วงด้วย

ตัดเหมือนกันค่า