19 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้องลูกชาย เดินทั้งวัน นั่งรถทุกวันไปกะแฟนส่งของลูกค้า ขยันมากๆขยันจนเหนื่อย แต่แฟนให้นั่งไปเฉยๆไม่ต้องช่วยงาน ไปเป็นเพื่อนก็พอ เขากลัวอยู่บ้านแล้วเครียด สัยคลอดมา ไม่นานก็คงได้กระเตงกันไปไหนมาไหนต่อค่ะ😃 ชีพจรลงเท้าค่ะบ้านนี้

ท้องแรก​ ผช.คะ​ ไปทำงานจนใกล้คลอดคะ​ 😊 ท้อง2ตอนนี้ผญ.​ ก็ทำงานบ้านปกตินะคะ​ แต่อาการจะมาเยอะกว่าท้องแรก​ ทั้งปวดเมื่อย​ เป็นตะคริวบ่อยคะ​ ถ้าว่างๆก็นอนคะขี้เกียดจะลุกเหมือนกัน😂

มันก็เพลียๆนะคะแต่ชอบไปทำงานมากกว่าอย่างน้อยกลีบมาเพลียๆกกลางคืนนอนหลับง่ายกว่า55วันหยุดกินกะนอนอย่างเดียวตกกลางคืนก็นอนไม่หลับ

บ้านนี้ลูกสาวคะ 36w ขี้เกรียจจะตื่นไปทำงาน แต่ก็ยังมาทำงานคะ วันไหนขี้เกรียจมากหน่อยก็ลาเอาคะ หัวหน้าใจดี...เดือนนึงลา 5-6 วัน5555

พอเราท้องมานี่รู้สึกว่าไม่ค่อยอยากทำอะไรเลยขี้เกียจมากแต่ถ้าวันไหนคิดอยากจะทำก็ทำทุกอย่างเลยค่ะ แล้วเเต่อารมณ์เลย555

คนแรก หญิง นอนจ้า เหนื่อยง่ายขี้เกียจ นน. มา 18 โลเบย คนนี้ ก็หญิง แต่ขยัน ไม่ทำแม่เหนื่อย นน.ก็ขึ้นไม่มาก 10โล จะ32w แล้ว

หมอว่าได้ ผญ. ค่ะ.....เดินเก่ง เดินจัดยาคนไข้ทั้งวัน 😂 แต่ก็รู้สึกขี้เกียจนะคะ แต่มันก็ต้องทำงานตัวเอง ✌️✌️

ท้อง ผญ ได้27 วีค คะ ค่อนข้าง ขก น้า อยากนอนเล่น ไม่ค่อยชอบเดิน เหนื่อยง่าย แต่นอนหลับยากมากกว่าจะหลับได้🤣

บ้านนี้ท้อง ผช. 31 w. แล้วค่ะ วันๆนอนเป็นผักเลยค่ะ 😆😆😆 มีโอกาสนอนรีบนอนค่ะ เด้ะคลอดแล้วจะไม่ได้นอน 5555555

VIP Member

เราท้องผช.ค่ะ ตอนนี้ 30w5d ค่ะ ไม่ขี้เกียจนะคะ อยากไปทำงานด้วยซ้ำ เพราะได้คุย เจอเพื่อน ไม่เหงาค่ะ 😊

Câu hỏi liên quan