14 Các câu trả lời

เริ่มมีรอยบางๆตอน 27w ค่ะ ตอนนี้ 29 ยังรอยเท่าเดิมอยู่ค่ะ ใช่ครีม ทาออยล์ตั้งแต่ 2-3 เดือน นึกว่าจะรอดแล้ว ยังไม่รอดเลยค่ะ ขอให้ไม่เป็นรอยมากขึ้นกว่าเดิม แล้วแต่ผิวของแม่แต่ละคนด้วยนะคะ

บ้านนี้26wท้องยังไม่เริ่มแตกแต่ไปแตกที่สะโพกสองข้างเลยค่ะเหมือนงูเหลือม ใช้ออยทาหลังอาบน้ำค่ะจางลงไปเยอะเลยค่ะ

บ้านนี้29วีค ยังไม่แตกค่ะ ใช้bio oilกับนีเวียกระปุกน้ำเงินทาเช้า กลางวัน ก่อนนอน เน้นโบกเยอะๆช่วงก่อนนอนค่ะ

บ้านนี้28 วีค ท้องไม่แตกไม่ลายเลยค่ะ บ้านนี้ใช่ครีมลดรอยแตกลายของกลูต้าวิ้งค์ ผิวสวยไม่แตกเลยค่ะ

ตัวนี้ทาได้ตั้งตั้งแต่เริ่มท้องจนหลังคลอดเลยค่ะ ใช้ดีจริงแม่บ้านนี้รับประกัน

บ้านนี้25week ยังไม่แตกค่ะ แต่นมเริ่มมีนิดหน่อย คุณแม่แนะนำกินน้ำเยอะๆน้าา ผิวจะไม่แห้ง

เราแตกที่นมเยอะมากท้องไม่แตกทาครีมทาออยอยู่ค่ะไม่รู้จะหายไหม

บ้านนี้23วีคยังไม่แตกคะแต่คันมากๆพยายามอดใจไม่เกาอยู่🥹

28+5บ้านนี้ยังไม่แตกค่ะแต่สะโพกเริ่มมีรอยแล้ว🥲🥲

บ้านนี้26 wยังไม่แตกเลยค่ะไม่ได้ใช้อะไรด้วย

บ้านนี้สะโพกกับก้นเเตกเเต่ท้องไม่เเตกจ้า

Câu hỏi liên quan