21 Các câu trả lời

ถ้าท้องเดี่ยว 27-28 วีค กำลังสวยเลยค่ะ พัฒนาการใกล้สมบูรณ์ที่สุด แต่ถ้าแฝด 24-25 กำลังได้ค่ะ ของเราแฝด ซาวด์ตอน 29 กับ 31 ไม่เห็นแล้วค่ะ เพราะเด็กเด็กเริ่มตัวใหญ่ เบียดกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ของเราซาวด์ตอน​ 25​ วีคค่ะ​ คุณหมอนัดวันคร่าวๆให้​ เร่สะดวกวันไหนก็ไปวันนั้นค่ะ

เราซาวด์ตอน32+4วีค ถ้าแม่ฝากคลีนิคก็แจ้งคุณหมอได้เลยค่ะว่าขอดูหน้าน้องหน่อย

ขอบคุนค่ะแม่

บ้านนี้ซาวด์ตอน 26wค่ะ รพ.ที่เราไปซาวด์คุณหมอแนะนำ ให้ซาวด์ช่วง 26-32wค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากครรภ์ที่คลีนิค​ หมอซาวให้ทุกๆ2wค่ะ​ รูปนี้ล่าสุด23w

แม่บ้านนี้ซาวตอน28wค่ะ แนะนำคุนแม่อันตราซาวช่วง 27-30w น่ะค่ะ💖💖

บ้านนี้ตอน30wคะน้องไม่ให้เห็นหน้าเลย​ เอามือมาปิดหน้าตลอด

ถ้าแม่อยากเห็โครงหน้าน้องชัดๆ แนะนำให้ซาวด์ตอน 27-28 วีคค่ะ

ขอบคุนค่ะ

บ้านนี้จะซาวน์ตอน26wค่ะ แต่หมอแนะนำว่าสัก28wกำลังดีค่ะแม่

ซาวด์ได้ตั้งแต่สัปดาห์ที่28-32ค่ะ เราซาวด์ตอน29