10 Các câu trả lời

เราทาน Eurofer คะ เป็นธาตุเหล็ก+โฟเล็ต ได้ 3 เดือนติดเลยจ้า ตอนนี้ 20w+6 ก็ยังทานต่อเนื่องจ้า

ทานโฟลิค ของแบล็คมอส์ เสริมได้ค่ะ ปล่อย2 เดือน ติดเลยค่ะ

VIP Member

โฟลิควันละ 1 เม็ดค่ะ ไปซื้อตามร้านขายยาได้เลยไม่แพงจ้า

แนะนำหาหมอคะเราไปหาหมอๆให้ยามาทานเป็นยาบำรุงคะ

ขอถามหน่อนคะแม่ หมอให้ยาอะไรมาบำรุงคะ บ้านนี้ก้อยากมีมากเลยค่ะ คุนแม่ไปหาหมอที่ไหนคะ แถวเชียงใหม่รึป่าวคะ

บ้านนี้ทานอาห่รเสริมแอมเวย์ค่ะลงลูกหมดเลยคะ

มีค่า​ แนะนำเพื่อนทานตอนนี้ท้องไปแล้วค่า

สนใจค่ะ

ทานโฟลิคก่อนท้องค่ะเตรียมไว้ก่อนเลยค่ะ

VIP Member

โฟลิกค่ะ กินก่อนท้อง 3 เดือน จะดีมาก

โฟลิคแบบไหนคะ

ทานกรดโฟลิคไว้เลยคะ

ปล่อยธรรมชาติค่ะ