5 Các câu trả lời

ได้ตรวจสุขภาพกันรึยังค่ะ เบื้องต้นควรไปตรวจสุขภาพเพื่อเตรียมความพร้อมก่อนการตั้งครรภ์ และดูตัวเองด้านโภชนาการอาการกรรกินรวมถึงการออกกำลังกายเพื่อให้ร่างกายมีสุขภาพที่แข็งแรง ปู้หญิงแนะนำให้รับประทานโหลิคชนิดเม็ดเพื่อเตรียมความพร้อมไว้ก่อนค่ะ รวมถึงกินน้ำเต้าหู้ น้ำนมข้าวโพดเพื่อช่วยบำรุงมดลูก รังไข่ให้แข็งแรง ส่วนคุณผู้ชาย เร้รทานผักผลไม้สีแดงเพื่อเพิ่มความแข็งแรงให้อสุจิได้แก่ มะเขือเทศ แตงโม ทับทิม น้ำทียทิม หอยนางรม หน่อไม่ฝรั่ง

เบื้องต้นต้องทำร่างกายให้แข็งแรงก่อนเลยค่ะ ทั้งฝ่ายหญิงฝ่ายชาย ชวนกันไปออกกำลังกายก็ได้ค่ะ เมื่อร่างกายแข็งแรงแล้ว โอกาสที่จะท้องจะมีสูงกว่าค่ะ

ถ้าลองด้วยตัวเองแล้วยังไม่ติด ลองไปพบหมอดีไหมคร๊า เผื่อว่าร่างกายเราอาจจะมีข้อขัดข้อง ขอให้โชคดีคร่า

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-16286)

ทุกคนมาพูดคอมเม้นกันค่ะ

Câu hỏi liên quan