118 Các câu trả lời

ขี่เป็นบางครั้ง แต่ไม่ไกลจ้า เพราะขี้ตกใจเวลารถผ่าน

บ้านนี้ก้อยังนั่งอยุ่คะ37+1คะแต่มันจะปวดๆจิมิหน่อยๆๆ

ขี่รถไปเองคนเดียวตลอด. พยายามระวังอยู่เหมือนกันคะ 7w

บ้านนี้ค่ะ 9 เดือนแล้วยังขับมอไซค์ไปตลาดแบบชิวๆเลย

นั่งค่ะ ไม่มีรถยนต์ คุณพ่อเขาก็จะขับนิ่มๆหน่อย

ท้องได้4เดือนค่ะ ขับรถมอไซค์ไปไหนมาไหนเองทุกวัน

36 วีคยังซ้อนท้ายมอไซร์อยู่ค่ะ เพียงแต่ไม่ขับเอง

ขี่ค่ะเวลาไปซื้อของข้างนอก ตอนนี้6เดือนแล้วค่ะ

VIP Member

เราค่ะ ตอนนี้จะ6เดือนแล้วยังซ้อนมอไซต์อยู่เลย

บ้านนี้ขี่อยู่ทุกวันเลยค่ะตอนนี้จะ5เดือนแล้ว

Câu hỏi liên quan