62 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้นั่งรถไปทำงานไปกลับวันนึงเป็น100กิโล ตั้งแต่ตี4ยัน6โมงเย็น ทำงานนั่งๆเดินๆปวดหลัง ยังไม่เห็นเป็นอะไรเลย

คุณแม่บ้านนี้ทำงานยังคลอดเคยค่ะ เจ็บท้องนะค่ะแต่ก็ทนเอา เพื่อลูกแม่ทำได้ ทำงานเซเว่นด้วย😁

ทำจ้า.. ทำงานสนุกค่ะ.. ชีวิตมีคุณค่า​ มีรายได้​ เสาร์​อาทิตย์​ก็ดูแลบ้านปัดกวาดเช็ดถู​ ☺️

VIP Member

บ้านนี้34weekจะลาพักแล้วค่ะงานสบายยืนๆนั่งๆขายของแต่แม่ไม่ไหวแล้วค่ะปวดหลังอยากจะนอนพัก

ยังทำค่ะ ขายลาบส้มตำเหมือนกัน ยืนนานๆจะปวดขา ปวดเท้า เวลานอนปวดหลัง ตอนนี้จะ8เดือนแล้ว

เรา 8 เดือนยังทำงานค่ะ ไม่มีปัญหา แม่อย่ายกของหนักๆก็พอ ถ้าเหนื่อยมากก็พักได้แล้วค่ะ

VIP Member

เราทำงานอยู่บ้านอยู่แล้ว ไม่มีผลกระทบกับการทำงานค่า ตั้งใจว่าคงทำไปเรื่อยๆยันคลอด

บ้าน นี้จะ7เดือนแล้วยังทำอยู่เหมือนกันจ้าาแถมขี่มอไซต์ไปทำงานทุกวันเลยจ้าาาา

เหมือนกันค่ะ ไกลด้วย

VIP Member

ทำจ้าบ้านนี้เป็นผู้ช่วยพยาบาล เดินทั้งวันบางวันลืมตัววิ่งนึกว่าไม่ได้ท้อง 55

คุณแม่เก่งจังคะ

บ้านนี้เจ็ดเดือนกว่ายังเกี่ยวข้าวและตอนนี้ก้อตัดอ้อย ทำงานจะได้คลอดง่ายๆ

โห คุณแม่เก่งจัว

Câu hỏi liên quan