15 Các câu trả lời

VIP Member

เช้าหรือก่อนนอนก็ได้เลือกเอาเลาที่แม่สะดวกคะ ที่หมอรพ.ให้กินก่อนนอนเพราะผลข้างเคียงของยาอาจทำให้อาเจียนได้ กินก่อนนอนก็จะนอนหลับไป ส่วนตัวบ้านนี้ทานก่อนนอนคะ

บางทีการทานยาตัวนี้จะทำให้มีอาการคลื่นไส้ได้ ถ้าทานก่อนนอน ก็จะหลับไปจ้า อะไรประมาณนี้ค่ะ ส่วนตัวทานก่อนนอนค่ะ

บ้านนี้กินไม่ได้ค่ะกินแล้วอ้วกอาเจียนทันที

เรากินตอนเช้าค่ะหมอโรงบาลให้กินเช้าค่ะ

บ้านนี้กินก่อนนอนค่ะ ตอนนี้เช้ากินแคล

VIP Member

บ้านนี้หมอให้กินหลังอาหารเช้าค่ะเเม่

ตอนเช้าค่ะ ท่าเเพ้ก็กินตอนกลางคืนค่ะ

บ้านนี้ คุณหมอ ให้กินก่อนนอนค่ะแม่

TapFluencer

บ้านนี้หมอให้ทานหลังอาหารเช้าจ้า

กินหลังอาหารเช้าเหมือนกันค่ะ