97 Các câu trả lời

ใส่ตอนที่รู้สึกว่ามันสมควรแล้วแก่เวลา เพราะใส่กางเกงแล้วมันอึดอัดค่ะ พอรู้สึกว่าท้องเริ่มใหญ่ เราก็จะใส่ชุดคลุมท้อง เพราะมันสบายและไม่อึดอัดดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้4เดือนกว่ายังใส่ชุดเล่นปกติอยู่เลยค่ะ แต่ใส่แบบใม่รัดนะค่ะ ใส่สบายๆ 6-7เดือนคงใด้ใส่ชุดคลุมค่ะ เพราะตอนนี้ท้องยังใม่ออกเลยค่ะ

ขึ้นอยู่กับผนังหน้าท้องของแต่ละคนนะคะบางคนท้องไม่ค่อยออก 4-5 เดือนถึงใส่แต่บ้างคนหนังท้องหนาก็ประมาณ 2-3 เดือนก็ใส่แล้วค่ะ

บ้านนี้ใส่แนวแฟชั่นค่ะ..เพราะมีอยู่แล้ว..หลังคลอดใส่เที่ยวใส่ทำงานได้..เน้นท้องฟรีไซร์ค่ะ..บางแบบให้นมได้ด้วย..

ท้องออกก็เริ่มใส่เลยค่ะ แต่ใส่เฉพาะเวลาออกไปข้างนอก เวลาอยู่บ้านจะใส่แต่เสื้อยืด กางเกงตัวใหญ่ๆ

VIP Member

ของเราอยู่บ้านใส่แต่กางเกงขาสั้นหรือบ็อกเซอร์ เวลาเดินทางไปไกลๆ ถึงใส่ชุดกระโปรงคลุมท้องค่ะ

บ้านนี้ใส่แต่เลคกิ้งคนท้องกับเสื้อยืดตัวใหญ่ๆ เพราะแม่ไม่ชอบใส่กระโปรงค่ะ😁😁

VIP Member

บ้านนี้ใส่แต่เสื้อผ้าแฟชั่นเลยค่ะ แต่ส่วนใหญ่จะเป็นเดรสที่ทรงบานๆหลวมๆค่ะ

VIP Member

ท้องออกก็ใส่เลยคะ ใส่ตอนออกไปข้างนอก ถ้าอยู่บ้านก็จะเอาเสื้อสามีมาใส่อะคะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ชอบใส่ชุดคลุมที่เป็นกระโปรง เลยใส่เป็นเลกกิ้งกับเสื้อตัวยาวค่ะ

Câu hỏi liên quan