1 Các câu trả lời

VIP Member

เมนไม่ตรงก็นับเอาครั้งสุดท้ายที่เปนเมนจ้า จะเริ่มนับการครรภ์ วันแรกของเมนครั้งสุดท้าย ส่วนอาการแล้วแต่คนค่ะ ของเราตอนยังไม่รุ้ว่าท้องมีอาการง่วงนอนผิดปกติ เหนื่อยมากกว่าปกติ คือเดินขึ้นบันไดสามขั้นเหนื่อยเหมือนวิ่งรอบสนามบอลเยแหละ😆😆แล้วก็รู้สึกมึนๆหัวแปลกๆ แล้วก็รู้สึกว่ากินอะไรก็ไม่อิ่ม

ความรู้สึกหนูก็เป้นเเบบนี้​ เเต่ก้ต้องรอดูว่าเมนจะมาไหม​ เเต่ตอนนี้รุ้สึกเจ็บนม​ นี่ยังไม่ถึงเดือนเลยจะมีความรู้สึกไหมค่ะ

Câu hỏi liên quan