7 Các câu trả lời

ช่วงเดือนแรกน้ำนมออกน้อยมากเหมือนกันค่ะ พยายามทานแกงเลี้ยง แกงหัวปลี (กับข้าวทุกอย่างที่มีหัวปลี) อินทผาลัม ดื่มน้ำเยอะ ๆ กินผักผลไม้ค่ะ ทานให้เยอะนะคะ เยอะกว่าปกติ แล้วน้ำนมจะมาเองค่ะ สู้ ๆ นะคะ

คลอดกินอินทผลัมค่ะ หัวปลีเราแนะนำกินแบบต้มใส่กระดูกหมูดีกว่าค่ะ น้ำนมพุ่งมา

ไก่ผัดขิง ต้มกะทิหัวปลี แกงเลียงหัวปลี น้ำขิง และดื่มน้ำเยอะๆค่ะ

บ้านนี้ทานหัวปลีเลยค่ะ น้ำขิง แครอท กุยช่าย น้ำนมออกดีค่ะแม่

VIP Member

กินไก่ผัดขิง น้ำขิงอุ่นๆ ดื่มน้ำเปล่าเยอะๆ

VIP Member

น้ำขิง ไก่ผัดขิง น้ำเปล่าอุณหภูมิห้อง

เห็นคุณแม่หลายคนทานของ momlike กันค่ะ

Câu hỏi liên quan