29 Các câu trả lời

น้องไทก้า...แต่ตอนนี้ยังไม่รู้เพศเลยจ้าา 5 เดือนกว่าละ

บ้านนี้ยังตกลงกันไม่ได้เลยค่ะชื่อเล่น 55 จะ 16 week ละ

ผู้ชายค่ะ ชื่อน้องออกัส ชื่อจริง ธนภัทร 32วีค ค่ะ

17 week ตั้งได้ยังค่ะ หรือรอก่อน 5555555 ตื่นเต้นค่ะ

5555คิดไว้ดูๆก่อนก็ดีน่ะค่ะ

บ้านนี้ 31 วีค พ่อเขาตั้งชื่อให้ น้องไอดิน คะ

ชื่อน่ารักดีค่ะ

บ้าน นี้ ได้ ผู้หญิง จ้า ชื่อ อินเตอร์ 😍😍

ชื่อน่ารักมากค่ะ

ยังท้องอ่อนอยู่ แต่มีชื่อในใจแล้วค่ะ ^^

ลูกสาวค่ะ พ่อตั้งให้ชื่อ ออนิวค่ะ

น้องคอปเตอร์ค่ะ ผช. ตอนนี้ 26 วีค

Câu hỏi liên quan