29 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ตั้งชื่อให้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ ผู้หญิงชื่อน้อง จูเนียร์ ด.ญ. ณปภัช กำหนดคลอด 10 ส.ค. 62ค่ะ 😍😍

บ้านนี้คิดไว้ว่าอยากให้ชื่อ ภูวกันย์คะ ส่วนชื่อเล่นอยากให้ชื่อกัสคะ กำหนดคลอดเดือนตุลาคมคะ

ชื่อน่ารักดีค่ะ

บ้านนี้ผู้ชาย ชื่อน้อง พบรับ ค่าา ส่วนชื่อจริงย่าน้องบอกจะตั้งให้เองใกล้ๆวันคลอด 😆😆

ผู้หญิงค่ะ คลอดเดือนกรกฎานี้แล้ว พ่อเขาตั้งให้ว่า "ไข่หวาน" ส่วนชื่อจริง "พิมรภัส" ค่ะ

บ้านนี้ชื้อจริง ชินพัฒน์ ชื่อเล่น น้องพาโชค ผู้ชาย อีก2อาทิตย์จะคลอดแล้วจ้า😊👶😊

บ้านนี้ผู้ชายค่ะ ชื่อเล่น น้องขุนน้ำ ชื่อจริง เด็กชาย ธ รักษา...กำหนดคลอด 25 ก.ค. ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ ชื่อ แอนเจโล่ (Angelo) ทั้งชื่อจริงและ ชื่อเล่นเลยค่ะ 😍👶

ชื่อ น่ารักดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ชื่อเล่น องศา ชื่อจริง อชิระ ผุ้ชายค่ะ 38+2wแล้ว ใกล้แล้วจร้า

ยินดีด้วยน่ะค่ะ

5 เดือนค่ะตอนนี้ลูกชายชื่อเล่นน้องโปรด ชื่อจริงรอตั้งตามวันเกิด

VIP Member

ถ้าญ. วดีเมขลา ชื่อเล่นแอ๊กเนส ถ้าช. ธาดาปกรณ์ ชื่อเล่นวินเซนต์

Câu hỏi liên quan