8 Các câu trả lời

เราทองเราย้ายได้นะค่ะไม่จำเปนว่าบัตรอยุ่ที่ไหนก็ใช้ที่นั่นแม่ลองทำเรื่องขอย้ายบัตรทองดูนะค่ะแม่บ้านนี้ก็ย้ายเหมือนกันคะ ผ่าคลอด+ทำหมัน เสีย30บาทค่ะ ได้เสียเพิ่มก็ห้องพิเศษค่ะแม่

ย้ายสิทธิ์บัตรทองค่ะ น้องสะใภ้เราบ้านเดิมอยู่ร้อยเอ็ดแต่ตอนนี้มาทำสวนที่สระบุรี ทำเรื่องย้ายสิทธิ์ได้เลยค่ะแต่มีกำหนดเวลานะคะ 15วันค่อยใช้สิทธิ์ได่ ผ่าคลอดเสีย30บาทค่ะ

ในกรณี. คลอดโรงบาลรัฐที่ไม่มีบัตร30 บาท รึบัตร30บาท. อยู่ ต่างจังหวัด ต้องเสียค่าบิริการค่ะ. แต่ถ้าคลอดใช้สิทธคลอด ของโรงบาลนั้นๆๆจะคลอดเสีย30 บาท

ใช่ค่ะของเราคลอดเองจ่ายเงินเองทั้งหมดแค่8พันเองค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-81549)

VIP Member

ย้ายสิทธิ์บัตรทอง เสียค่าใช้จ่าย30+ของเล็กๆน้อยๆไม่เกิน300

แม่ขอย้ายบัตรทองเลยคะ เราก็ย้ายเหมือนกัน

คงต้องคุยกับที่โรงพยาบาลค่ะ

มีบัตรทองมั้ยค่ะ

ตจวก็ทำได้ค่ะแม่รีบๆเลย

Câu hỏi liên quan