25 Các câu trả lời

เหมือนกันค่ะไปซาวมาหมอนับบอก9w บอกมีแต่ถุงไม่เห็นตัวเด็กนัดอีก3สัปดาห์มาซาวน์ใหม่ ลุ้นเหมือนกัน กลัวมากเลยค่ะ

เจอค่ะ กลัวมากเลย กลัวท้องลม คงไม่โชคร้ายขนาดนั้น ได้แต่ภาวนา

บ้านนี้ไปตอน 8 วีคจ้า เห็นตัวน้องแล้ว รอหมอนัดไปอีกที 19 นี้ตื่นเต้นมากเลยจ้าาา.

เราต้องซาวทางช่องคลอดถึงเห็นค่ะตอน5w 7wเห็นหัวใจเต้น 9wต้องเห็นแล้วนะคะ

ซาวครั้งแรก9w4dคะ เห็นตัวและหัวใจเต้นแล้วคะ(ภาพถ่ายตอน9w)ตอนนี้20w3dแล้วคะ

จะเริ่มเห็นตัวอ่อนแล้วนะคะ เราเห็นตอน 8 วิค เพราะฝากครรถ์พอดี

บ้านนี้ซาวครั้งแรก9w2dเห็นน้องแล้วได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

บ้านนี้เห็นตัวอ่อนกับหัวใจน้องตอน 8 วีคค่ะ

8 w ก้อเหนตัวน้อง และหัวใจก้อเต้น แล้วค่ะ 🥰

VIP Member

6 week เจอตัวอ่อนเล็กๆกับเสียงของหัวใจค่ะ😊

9w u/s หน้าท้อง เห็นตัวอ่อน พร้อมหัวใจค่ะ

Câu hỏi liên quan