5 Các câu trả lời

เป็นเรื่องปกติค่ะ ของเราเป็นตั้งแต่12w รู้สึกเหนื่อยหายใจไม่อิ่ม ลุก นั่ง เดิน นอน ตอนนี้24+2ยิ่งแล้วเพราะ+ท้องโตอีก

ขอบคุณค่ะ☺️❤️

VIP Member

เท่ากันเลยค่ะ เราก็เป็น มันหายใจไม่ออก หายใจไม่ทั่วท้อง ต้องลุกขึ้นยืนแล้วหายใจถึงดีขึ้นค่ะ

หนูเป็นทีต้องนอนนิ่งๆเลยค่ะ ยิ่งเดินหรือยืนยิ่งเหนื่อยกว่าเดิมค่ะ🥹❤️

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้ก็24สัปดาห์ พยายามกินน้อยลงแต่กินหลายๆมื้อค่ะ

บ้านนี้กินข้าวไปด้วยดมยาดมไปด้วยเลยค่ะแม่ หายใจเหนื่อย หายใจไม่เต็มอิ่ม ทรมานมากค่ะ🥹

บ้านนี้แค่นั่งกับนอนลงก็หายใจหอบแล้วค่ะ😂

แค่เดินก็เหนื่อยแล้วค่ะ☺️🤣

ถ้าท้องแรกปกติคะ