5 Các câu trả lời

เราตรวจหลังคลอดแล้วหมอให้ฉีดยาคุมเลยจ้า4เดือนประจำเดือนก็มาแล้ว

บ้านนี้ฝังยาคุมแต่แพ้มีเลือดออกไม่หยุดกินก็แพ้ฉีดก็แพ้เลือดออก ถ้าท้องท้องนี้คงต้องทำหมัน

ถ้าแม่ไม่คุม ด้มีสิทท้องนะคะ ต่อให่เมนยังไม่มาแม่ก้ต้องคุม

ค่ะไอเราก็งงว่าเมนก็ยังไม่มาแล้วจะท้องหรอเพราพเคยลองตรวจตั้ง2รอบก็ไม่ท้อง รอบนี้คล้ายท้องแรกแต่ไม่แพ้เท่าไหร่เลยถามเพื้อความมั่นใจ

VIP Member

ถึงประจำเดือนจะยังไม่มา ก็ท้องได้ค่ะ

ให้นทแม่ปกติค่ะ

เขาบอกว่า ถ้าแม่ยังให้นมลูก เมนก้ไม่มาค่ะ แต่ทางที่ดีแม่ตรวจดีกว่า ถ้าไม่ได้คุม

ลองตรวจคะ

Câu hỏi liên quan