25 Các câu trả lời

เตรียมแล้วค่า ไปทำงานแบบไหนไม่รู้ แม่มีของติดไม้ติดมือกลับมาบ้านทุกวัน ขับรถอยู่นี่ตาไวมากเวลาเห็นร้านเสื้อผ้าเด็ก🤣🥰 เพศยังไม่ชัดแต่น่าจะผญมากกว่าผช ค่า

☺️☺️☺️

คลอด4/11ค่ะ ผญ ตอนนี้ไปไหนเจอไรก็ซื้อไว้ค่ะ มีแต่คนบอกเสื้อผ้าเปลี่ยนเร็วไม่ต้องซื้อเยอะ แต่ตอนนี้มีเปนตะกร้าแล้ว🤣แม่ชอบแต่ใส่มันไหมอะไม่รู้🤣

กำหนด 4 พย.รุ้เพศแล้ว.ผช.ค่ะยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะกะว่าเดือนหน้าจะทยอยเตรียมแล้วเพราะกลัวจะเดินหาซื้อของไม่ไหว😊

พร้อมกันเลยค่ะ

กำหนด 2 พ.ย. รู้เพศแล้วค่ะ เริ่ม Cf เสื้อผ้ามาบ้างแล้ว ส่วนของชิ้นใหญ่ๆรองาน BBB ที่อิมแพค ช่วงสิ้นเดือนกรกฏาค่ะ

ของเยอะ โปรโมชั่นเยอะคร้า ไม่เคยไปเหมือนกันเคยดูแต่รีวิวคร้า

รู้เพศแล้วค่ะ แต่ยังไม่เริ่มเตรียม กะว่าสิ้นเดือนหน้าจะทยอยเตรียมละกลัวเดินไม่ไหว

ได้ หญิง จ้า ยังไม่ได้ซื้อแต่เริ่มดูดูของบ้างแล้ว ถ้าถูกใจก็ซื้อเลยค่ะ ทยอยซื้อๆ

11/11 จ้า ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย เพศน้ิงก็ไม่ยอมให้ดู อิแม่ลุ้นมากก 🥺🥺

เหมือนกันเลยค้า น้องหุบขาตลอด😂

กำหนด23พ.ยค่ะเพศชาย ยังไม่เตรียมของเลยค่ะ ประมาณ7เดือนถึงจะเตรียม😊

พ.ย เหมือนกันค่ะ เตรียมไว้เยอะเลยค่ะ ท้องโคแล้วกลัวชอปไม่ไหว😄😄

กำหนดคลอด22 พ.ยค่ะ ยังไม่เตรียมของเลย -เห็นเพศแล้วค่ะ ผู้ชาย.👶💕

Câu hỏi liên quan