33 Các câu trả lời

บ้านนี้สามเดือนแรกแพ้ท้องน้ำหนักลงไป15โลเลยคะ ตอนนี้7 เดือนกินแซ่บมาก น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นแต่น้ำหนักลูกพุ่งมากแม่ สู้ๆนะค่ะ

เราเเพ้ถึง5เดือน กินน้ำเปล่าก็อ้วก น้ำหนักลง ถ้าเเพ้เยอะลองปรึกษาหมอดูค่ะจะได้ยามาทาน เเต่ส่วนตัวยาไม่ช่วย55555

แพ้เหมือนกันค่ะ หมอจ่ายยา onsia 8 mg. กับ dramamine ให้ทาน เลยดีขึ้นมาก จากที่อาเจียนวันละ 4-5 รอบ พอทานยาไม่อาเจียนเลยค่ะ

บ้านนี้แพ้ตอน3เดือนค่ะ แต่กินได้ปกติ มาแพ้อีกรอบตอนได้6เดือน กินไรไม่ได้เลยคะ กินเข้าไปออกหมด

บ้านนี้ก่อนท้อง55พอท้องลงมาเหลือ46 มากินได้ช่วง7เดือน ตอนนี้8เดือนจะ3สัปดาห์แล้วพึ่งจะขึ้นมา 51

แรกๆเป็นเหมือนกันค่ะ กินไรไม่ได้เลยแม้กระทั่งนม พอเข้าวีคที่17-18นี้กินฉ่ำ กินแล้วก่หิวอีก555

เห็นพี่ที่ทำงานแพ้หนักมากค่ะวิ่งอ้วกทั้งวัน แกไม่ค่อยอยากอาหาร แต่กินพวกผลไม้แทนค่ะ

เดี๋ยวเข้าเดือนที่4ก็หายจ้าคุณแม่🥰

บ้านนี้แพ้หนัก น้ำหนักลด6-7โลเลย 🥹

Super Mum

ลองทานผักผลไม้ช่วยเสริมค่า

Câu hỏi liên quan