44 Các câu trả lời

บ้านนี้รู้สึกเริ่มตอดตอน17วีค ตอนนี้26วีคเเล้ว ดิ้นเก่งมาก ดิ้นเเต่ละทีคือจุกท้องไปหมดเลย ตอนจะหลับเนี่ยดิ้นจนเเม่เป็นอันนอนไม่ได้เลยละ

บ้านนี้ 18+5w แล้วจ้า บางครั้งก็เหมือนน้องตุ๊บๆ แต่แม่ก็ไม่มั่นใจว่าน้องตอดหรือแม่คิดไปเอง 💓🤰

บ้านนี้ท้อง 2 ค่ะ 16 สัปดาห์เริ่มรู้สึกว่าตอดชัดเจนเลยค่ะ ตอนนี้19 สัปดาห์ดิ้นด้วย ตอดด้วยค่ะ

บ้านนี้เริ่มรู้สึกนิดๆ 20+4ค่ะ ต้องจับเวลานอนหงายน้องจะตอดถ้าไม่จับก็ไม่ค่อยรู้แม่ท้องหนา

19 สัปดาห์ ท้องเล็กจนทุกคนทักค่ะ อย่ารู้ว่าท้องเล็กเป็นเรื่องปกตีไม่ค่ะ ท้องคนแรกค่ะ

VIP Member

15 week กว่าๆเริ่มตอดแล้วค่ะ อยู่ที่ผนังหน้าท้องด้วยค่ะแม่ ถ้าหนาน้องจะตอดรู้สึกช้า

VIP Member

14 สัปดาห์เริ่มรู้สึกตอด ดิ้นตอน 17 สัปดาห์ค่ะ บ้านนี้แม่ท้องบาง เลยรู้สึกเร็ว

ขึ้นอยู่กับหนาท้องของแม่แต่ละคนค่ะ บ้านนี้ถ้ารู้สึกชัดก็25-26w

บ้านนี้ท้องแรกเริ่มตอด18สัปดาห์ค่ะตอนนี้26+1แล้วดิ้นเก่งมากๆ

20 วีคแม่หน้าท้องหนา ตอนนี้32+4แล้วดิ้นเก่งมากเลบค่ะแม่

Câu hỏi liên quan