48 Các câu trả lời

ต่างกันตรงปริมาณน้ำตาลค่ะ ส่วนตัวทานแบบชง แต่ก็แล้วแต่แม่สะดวกนะคะ😊

บ้านนี้ทานแบบชงค่ะ มันต่างกันจริงๆค่ะ ถ้านมชงเราจะได้ทานตอนอุ่นๆ ค่ะ

หนูก็กินแบบชงค่ะ

บ้านนี้กินทั้งกล่อง ทั้งชงค่ะ ตื่นเช้ามาแบบชง ระหว่าวันแบบกล่อง

แบบชงคะ ทานแบบชงมาตั้งแต่คนเเรกคะ ตอนนี้ท้องคนที่2ก็ทานแบบชงคะ

เรากินแบบกล่อง ค่ะ ดีมากค่ะเรากินยุ่ทุกวันค่ะวัน 2กล่องค่ะ

VIP Member

ส่วนตัวชอบแบบชงค่ะ แต่ส่วนใหญ่ดื่มแบบกล่องเพราะสะดวกกว่า

VIP Member

ดีทั้งคู่ค่ะ แต่เราว่าแบบกล่องมันคาว เราเลยกินแบบชง

VIP Member

ดีเหมือนกันค่ะแตกต่างตรงความสะดวกและราคาแค่นั้นค่ะ

แม่บ้านนี้ทานแบบชงเองจ้า รสชาติดีกว่ากันด้วยจ้า

ทานแบบชงค่ะก่อนนอนชงอุ่นๆ ช่วยให้หลับดีขึ้นค่ะ

Câu hỏi liên quan