9 Các câu trả lời

ท้องเล็กๆแหลมหน่อยอาจจะเป็นลูกชาย ท้องใหญ่ๆกลมๆอาจจะได้ลูกสาวค่ะ อันนี้สังเกตตัวเองกับเพื่อน😂 ส่วนของสั่งเซตเตรียมคลอดนิดหน่อยก็น่าจะพอนะคะ😂ส่วนตัวก็เตรียมแค่นี้ น้องๆโตไว แปปเดียวก็ได้ซื้อใหม่

ไปซาวค่ะเเม่ ไม่มีใครคาดเดาได้ดีไปกว่าหมอค่ะ เสียตังเล้กๆน้อยๆ เพื่อทราบเพศของลูกตัวนะคะ จะได้ไม่ต้องมาคาดเดาเอาค่ะ

บ้านนี้ก็33weekไม่ทราบเพศเหมือนกันค่ะแม่แต่อยากซื้อของเตรียมไว้เลยเน้นไปที่สีกลางๆเน้นซื้อไม่เยอะค่ะ

33w บ้านนี่ก็ชื้อของกลางๆไว้ค่ะ แต่ไม่เยอะ ยังไม่รู้เพศ นัดครั้งสุดท้ายจะเห็นเพศไหมก็ไม่รู้ค่ะ

ท้องเหมือนกันเลยค่ะเเม่บ้านนี้ได้ลูกชาย100%เพราะเห็นจู๋เห็นไข่ค่ะ🥰

ซื้อสีกลางๆไว้ค่ะแม่ เช่นสีฟ้า สีส้ม สีเขียว สีขาว

ให้เดาน่ะค่ะ ผุ้หญิงค่ะ

หาหมอซาวดูค่ะ

ผู้หญิงคะ

Câu hỏi liên quan