80 Các câu trả lời

7ธันวาเหมือนกันค่ะ☺️มีแต่คนทักว่าได้ผู้ชาย_อัลตร้าซาวด์ได้ผู้หญิงค่ะ😄

บ้านนี้26ธันวา หมอบอกว่าผู้หญิงค่ะ ท้อง4 คนแรกชาย คนที่2หญิง คนที่3ชายคะ

19ธ.ค คนแรก ผญ คนสอง อยากได้ชาย เหมือนกันค่ะ แต่ได้ ผญ. ก็รักเหมือนเดิม 🥰

19 ธันวา เพศชายค่ะ เพราะฝากเอกชนซาวทุกเดือนเลยรู้ตั้งเเต่เนินๆจ้า

บ้านนี้17ยังไม่รุ้เลยค่ะแม่วันนี้2นี้หมอนัดอาจจะรุ้ค่ะลุ้นมากๆ

บ้านนี้24ธันวาค่ะ ยังไม่ได้ซาวด์เหมือนกัน ลุ้นมากๆเลยค่ะ ท้องแรก

เรากำหนด 15 ธันวา ได้หญิงสมใจแม่แล้วค่ะ ที่ผ่านมา2ท้องได้แต่ชาย

23ธันวาค่ะซาวได้ชายจ้าท้อง2ันเดียวกันกะคุณแม่เลยค่ะผ่าคลอด

บ้านนี้ก็กำหนดผ่าคลอดวันที่7ธันวายังไม่รู้เพศเลยคะ

14 ธันวาคม ตรวจG-Nip ได้ลูกสาวค่ะ ท้องแรกได้ลูกชายมาแล้ว

Câu hỏi liên quan