18 Các câu trả lời

ของเราหมอนัดตรวจเบาหวานน้ำตาลตอน 28 w ค่ะ และน้ำตาลก็ขึ้นด้วยวันนั้นเลยได้กินน้ำตาลกลูโคส+โดนเจาะเลือดประมาณ3-4รอบเลยค่ะ😂

ตรวจครั้งแรก16weekโปรตีนและน้ำตาลในปัสสาวะปกติ และเมื่อวานไปตรวจมา27weekเจาะเลือด ผลเลือดปกติเหมือนกัน โล่งมากค่ะ

บ้านนี้รอบแรก 24 วีคค่ะ เจาะไม่ผ่าน แล้วก็วันนี้เลยจ้า 26 วีค กำลังตรวจแบบละเอียด โดนเจาะ 4 เข็มค่ะ

ตรวจตอน 26 วีคค่ะ สรุปว่าเป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์ค่ะ ตอนนี้ฉีดอินซูลิน​ทุกวันก่อนนอนค่ะ

ฝากครั้งแรกเจาะตอน 8 สัปดาห์ หมอนัดเจาะอีกที 24 สัปดาห์ค่ะ ตอนนี้เกือบ21สัปดาห์แล้ว ✌✌

หมอตรวจปัสสาวะทุกครั้งที่นัดค่ะ​ ตั้งแต่เริ่มฝากครรภ์​ เช็คน้ำตาลกับโปรตีนค่ะ

ตรวจเบาหวานให้กินน้ำตาลประมาณ​ 5 เดือนค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-117398)

VIP Member

แม่บ้านนี้หมอตรวจทุกเดือนเลยค่ะ ตั้งแต่ฝากครรภ์มาจนตอนนี้5เดือนแล้วค่ะ

VIP Member

24 weeks ค่ะ ผลปกติดี โล่งอกไป แม่พึ่งไปญี่ปุ่นมาตบะแตกมาก กินขนมกะแป้งเยอะ

คุณหมอตรวจจากปัสวะทุกรอบค่ะ แล้วก็ตรวจตอน 22 สัปดาห์ เจอะเลือด 4 เข็มเลย

Câu hỏi liên quan