126 Các câu trả lời

บ้านนี้ ฝากท้องตอน 8-9 w ซาวเห็นหัวใจน้องเต้นแล้วต่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ไปหาหมอดีกว่าเน้อ ไปฝากท้องไวไวค่ะ

บ้านนี้เจอตอน8วีคจ้า ไม่มีอาการแพ้ มีแต่เจ็บนม

3 วีค เจอถุงตั้งครรภ์ แล้วค่ะ 5 วีค ก็เจอ ตัวอ่อน

บ้านนี้ซาวผ่านช่องคลอดตอน 6w ก็เจอน้องแล้วค่ะ

ของบ้านนี้7wก็เห็นแล้วค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ท้องจ้า​ รอ3​ เดือนค่อยซาว​ จะเห็นชัดเจนมาก

7w ยังไม่เห็นตัวอ่อนเลยคะ บ้านนี้แอบกังวล

เราฝากครรภ์ตอน7วีคก็เห็นตัวน้องชัดเลยค่ะ

VIP Member

เจอตอน6w ซาวหน้าท้องคะ​ ตอน5wเห็นแต่ถุง

Câu hỏi liên quan