31 Các câu trả lời

น้องดิ้นเก่งดีแล้วค่ะแม่ถ้าไม่ดิ้นเลยนี่สิผิดปกติแม่บ้านนี้ท้อง5เดือนกว่าดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะ

ดิ้นทั้งวันเลยหิวก็ดิ้น อิ่มก็ดิ้นค่ะโดยเฉพาะตอนดึกกะเช้า แต่ดินเยอะๆ ก็ดีค่ะอุ่นใจดี

ดิ้นไม่ค่อยเก่งค่ะน้องเปนผู้หญิงสงสัยดิ้นไม่แรงเท่าลูกผู้ชาย

บ้านนี้ก้อ ผญ นะคะ แต่ดิ้นเก่งดิ้นแรงมากเรยค่ะ

บ้านนี้ดิ้นไม่เก่งมากเเต่ดิ้นเเรงค่ะดิ้นทีอิเเม่สดุ้งเลยค่ะ

บ้ายนี้ 27+2w ดิ้นเก่งมาก ดิ้นตลอดเลยเหมือนอยากออกมาดูโลกแล้ว

VIP Member

ดิ้นเก่งดีแล้วค่ะ ของเราก็ดิ้นเก่ง เวลานอนหงายรู้สึกชัดมากๆ

ดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะ พอคุณพ่อจับท้องก็หยุดดิ้นเลยค่ะ

ดิ้นเก่งคะ​ ไม่ว่าแม่จะนั่งนอนเดิน​ นังดิ้นเก่งมาก5555

ดิ้นเก่งก็คือดีค่ะไม่ดิ้นหรือดิ้นเบานิ่สิต้องกังวน

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้5เดือนแล้วยังไม่ค่อยรู้สึกเลย

Câu hỏi liên quan