8 Các câu trả lời

หวานม๊าก แสบคอ เหมือนกินน้ำเชื่อมค่ะ เดือนหน้าก็จะได้กินรอบสองค่ะ

ครั้งแรกตอนฝากท้อง ครั้งที่2พยาบาลบอกตอน6เดือน แต่นี่จะเข้าเดือนที่8แล้วยังไม่ได้กินอีกรอบเลยค่ะ หมอนัด5ก.ย.ตรวจเลือด ตรวจเบาหวานรอบ2 เดือนนี้ในรพ.บุคลากรติดโควิดกันเยอะ เลยให้เว้นไปก่อนค่ะ

บ้านนี้พึ่งกินไปเมื่อวาน หวานขึ้นสมองงไมเกรนกินเลยทีเดียว

TapFluencer

ของเรากินแบบเต็มแก้วเลยเลี่ยนหวานจนจะอ้วกเลยแหร่ะค่ะ🥹

หวานเข้มข้นมากๆคล้ายๆนํ้าเชื่อมค่ะ

เป็นความหวานที่เข้มข้น เลี่ยน แสบคอ

เหมือนน้ำเชื่อมเลยค่ะ 😂

คลื่นไส้ไป2ชม.ค่ะ 😅

หวานแสบคอมากๆ