19 Các câu trả lời

คุยกับน้อง ลูบๆท้อง กินน้ำเย็น ให้น้องดิ้น ก่อนเข้าพบหมอจ้า

ใช่ค่ะลุ้นหนักกว่าเดิมอีกยิ่งให้เห็นยากยิ่งลุ้นค่ะแม่

บ้านนี้น้องไม่ให้เห็นนีบตลอดตอนนี้35wยังไม่ทราบเพศเลย

กลัวเป็นแบบแม่เลยค่ะ สงสัยจะได้ลุ้นยันคลอดสะแล้ว 😅😅

เห็นตอน 12W ค่ะ น้องนอนคว่ำแล้วเห็นช้างน้อยค่ะ

ค่ะแม่ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ขึ้นอยู่กับน้องว่าจะไห้เราเห้นมั้ย.😍😍

คงยากค่ะแม่ไม่ยอมให้เห็นเลย

VIP Member

แนะนำดื่มน้ำเย็นจัดๆก่อนซาวค่ะ

ค่ะแม่จะลองดูค่ะ

18+6 ยังไม่เห็นเลยค่ะ ลุ้นมากๆค่ะ

ค่ะแม่

บ้านนี้เห็นตอน22วิคจ้าน้องหนีบ

หนีบตลอดเลยทุกครั้งที่ซาวค่ะลุ้นจนหมดหลังเลยค่ะแม่ไม่ยอมอ้าขาสักที

หมอว่าไงบ้างคะแม่

หมอบอดว่าน้องหนีบใว้อย่างเดียวเลยค่ะดิ้นเก่งแต่ไม่ยอมอ้าขาเลย 😰😰

ไปตรวจนีฟตี้ซิคะ

ขอบคุณค่ะแม่ 😊

Câu hỏi liên quan