49 Các câu trả lời

ชัดเจนสุดๆ18วีคคะ ตอนแม่ซาวน์ก็บอกให้หมอดูเพศน้องพอหมอซาวน์ดูหมอบอกซื้อผู้หญิงไว้ก่อนนะเพราะยังไม่เจอถุงอัณฑะแต่ยังไม่100%เผื่อจะนีบไว้ ตอนนี้19วีค3วันแล้วรอนัดหน้าก็จะประมาณ21วีคคงจะให้เห็นชัด

ช่วง20สัปดาห์ขึ้นไปคะคุณหมอบอกว่าจะได้เห็นอวัยวะต่างๆของลูก สมบูรณ์ที่สุด​ บ้านนี้ก็รอเหมือนกันคะ😅 คุณหมอนัดซาวด์อีกทีก็22สัปดาห์เลยคะ​ ถึงได้รู้เพศ

นี่ฝากครรภ์ครั้งแรกตอน13วีคก็เห็นเลยคะแต่ก็ไม่ชัดเท่าไหร่หมอบอกว่าน่าจะผู้ชาย..ตอนนี้30วีคแล้วก็ยังผู้ชายเหมือนเดิมคะ

บ้านนี้16wคะ ลูกสาว 13wยังเห็นไม่ค่อยชัด แล้วแต่ละครั้งขึ้นอยู่กับลูกด้วยนะคะ ว่าจะหนีบ งอเข่า หรือเอาขาบังไหม

บ้านนี้ซาวตอน17วีคหมอบอก ญ พอ 20วีคเป็นชายซะงั้น แนะนำคุณแม่อย่าพึ่งใจร้อนจ้า รอบอายุครรภ์มากกว่านี้หน่อย

ขึ้นอยู่กับท่าของทารกจ้าบ้างที่18สัปดาห์ก็ไม่เห็นและถ้าลูกตัวเล็กหมอก็ยังไม่เห็นชัดๆก็20สัปดาห์

แนะนำไปตรวจ โครโมโซม เลยจ้ะ บ้านนี้ตรวจแล้ว รู้โครโมโซมลูก ความผิดปกติ รวมไปถึงเพศเลย ตั้งแต่ 11 วีค

ตรวจที่ คลีนิกก็ได้ค่ะ เราไปตรวจที่ universal medtech จร้า ราคา 10,500 บาท รู้ผล 10 วัน รพ ก็มีตรวจได้นะ ชุดตรวจ Nifty

วันนี้พึ่งไปมาค่ะ 14วีคตรงหว่างขายังไม่เห็นอะไรเลย หมอบอกรอดูตอน 18วีคน่าจะเห็นค่ะ ลุ้นสุดๆ

18w ซาวมาวันนี้ ยังไม่ชัดเจนค่ะ เหมือนจะเห็นหนอน แต่หมอยังไม่ฟันธงค่ะ แม่ก้อลุ้นต่อไปค่ะ

VIP Member

ถ้าตรวจคัดกรองดาวซินโดม เจาะเลือดสามารถทราบเพศได้จากโครโมโซมนะคะ 12วีคก็ได้ละค่า

Câu hỏi liên quan