18 Các câu trả lời

เป็นค่ะ แฟนไม่ให้เลี้ยงแมวโกรธมากตอนนี้ได้เลี้ยงแล้ว วันก่อนแฟนบอกว่านอนเยอะจังก็โกรธมาก ก็อยากนอนใครจะทำไม แต่พอหายโกรธก็ขอโทษคืนค่ะ 55555555555 มันแล้วแต่อารมณ์แล้วแต่เรื่อง ช่างเอาใจยาก

แค่แฟนบอกว่าจะเปลี่ยนสวิตซ์ไฟบ้านแม่ให้ แค่นั้นแหละค่ะ บอกเลิกแฟนไล่แฟนออกจากบ้าน ก็ไม่รู้ว่าทำไม อารมณ์ปรี้ดเหมือนปรอทแตกเลยค่ะ

เป็นค่ะ ใครทำอะไรก็ไม่ถูกใจแฟนโดนบ่อยสุดค่ะแฟนนี่น้อยใจเลยค่ะ

เป็นค่ะ ใครพูดอะไรไม่เข้าหู พร้อมทะเลาะด้วยตลอด เกรี้ยวกราดมาก😅

VIP Member

เป็นบางทีค่ะ ส่วนมากจะมีอารมณ์อ่อนไหว ร้องไห้ง่ายมากกว่าค่ะ 😅

เดียวร้องไห้​ เดียวอารมณ์ดี​ เดียวโมโห​ เดียวเบื่อ​ 555​ 😁

เป็นประจำค่ะ หงุดหงิดง่าย บางครั้งคิดมากจนน้ำตาไหล

เป้นค่ะหงุดหงิดบ่อย น้อยใจง่าย ร้องไห้ง่ายด้วยค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ อารมณ์ฉุนมาก นิดเดียวก็โมโหแล้ว

ไม่ค่อยค่ะ แต่อ่อนไหวง่าย น้ำตาพร้อมไหลตลอดเวลา

Câu hỏi liên quan