4 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้3เดือนแล้วยังไม่หายสักทีอยากให้มันหายมากมากระปริบกระปรอยมาเยอะบ้างฝังยาคุม5ปี

แนะนำไปหาหมอขอยาปรับฮอโมนมากินดีกว่าของหนูก็จะไปหาหมอบอกอาการที่เป็นเหมือนกันค่ะ*บางคนถ้าแพ้เข็มยาคุมก็มาตลอดที่เราฝังเลยจนกว่าจะเอาออก

ลองหาหมอดูก่อนค่ะว่ากินยาปรับฮอร์โมนได้ไหม ถ้าไม่มีต้องแก้ด้วยการถอดยาฝังออกอย่างเดียวค่ะ

แนะนำหาหมอค่ะ

หมอบอกว่ามันจะมากระปริดกระปรอยค่ะไม่มาเต็มที่ค่ะ

หมอบอกก็จริงค่ะแต่แม่รำคาญเปลืองผ้าอนามัยมาก หงุดหงิดมากแม่ก็เลยอยากทราบว่าจะทำยังไงได้บ้างให้มันหาย

บ้านนี้ลูกครบ1เดือนกว่าก็หายเลยค่า