5 Các câu trả lời

ทางนี้ขึ้นที่แก้มสองข้างค่ะ แล้วกรอบหน้า ยังขึ้นอยู่เรื่อยๆ เราใช้แค่สมูทอีตัวหลอดเขียวค่ะ คนท้องใช้ได้ สิวยุบกว่าเดิมนะคะ แต่ก็ยังขึ้นอยู่ดี เพราะฮอร์โมนแม่ด้วยค่ะ

หลังคลอดก็หายค่ะเเม่ เเล้วเเต่ฮอร์โมนคนค่ะ บ้านนี้ตอนท้องไม่มีสิวคลอดเสร้จ สิวขึ้นเลย5555 ของคุณเเม่อาจจะหายตอนคลอดก็ได้นะคะ อย่ากังวลคะ

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องจะเข้า4เดือนแล้วไม่เป็นสิวเลยค่ะหน้าใสไม่มีสิวผิวกายก็ดีขึ้นกว่าก่อนท้องค่ะ

ทางนี้ก็ขึ้นคะ แต่ขึ้นที่บริเวณท้องคะ

ทางนี้ขึ้นค่ะ ขึ้นข้างหลังและใบหน้า

บ้านนี้สิวมาขึ้นช่วง26วีค