33 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนนี้ 29 วีค เริ่มง้องแง้ง อยากให้สามีมารับมาส่งที่ออฟฟิตละค่ะ จริงๆขับไหวนะ แต่อยากอ้อน 555

บ้านนี้พึ่งมาหัดขับรถยนต์ตอนตั้งครรภ์นี่แหละค่ะ ส่วนรถมอไซต์ ก็ขับปกติค่ะ แค่ต้องระวังมากขึ้น

บ้านนี้ก็ขับมาทำงานคะ คุณพ่อทำงานไม่ว่างมาส่ง คุณแม่เลยต้องพึ่งตัวเอง ตอนนี้ก็แปดเดือนแล้ว

จริงๆขับได้ค่ะ แต่ต้องระมัดระวังนิดนึง นี่ก็ขับรถจนวันไปคลอดเลยค่ะ (พอดีอยู่คนเดียว)

ตั้งแต่ท้องสามีไม่ให้ขับเลยค่ะ ทั้งมอไซต์ รถยนต์ ขนาดนั่งซ้อนมอไซต์ยังไม่ให้

ตอนนี้ 39w+2 มันจำเป็น เลยต้องขับค่ะ ทั้งขับรถ ทั้งขี่มอไซต์ ทั้งปั่นจักรยาน

VIP Member

บ้านนี้38w ยังแว้นมอไซค์ให้สามีซ้อนท้ายอยู่เลยค่ะ แต่ขี่แบบช้ามากกก

บ้านนี้​ 38+3ยังขับทุกวันเลยค่ะ​ แต่ไม่จับมอเตอร์ไซค์​เลยค่ะ​ กลัว

ตอนนี้ 36 วีค ยังขับไปทำงานอยู่ค่ะ เพราะอยู่คนเดียว สามีอยู่กทม.

บ้านนี้ 30+5 แล้วก็ยังขับอยู่ คาดว่าจะขับจนคลอดเหมือนกันค่ะ 😁😁

Câu hỏi liên quan