58 Các câu trả lời

ท้องจ้าาาาาา เราก็จางๆ อีกสองวันตรวจใหม่ เข้มเลยเลยไปฝากเลยจ้าา

4วันค่ะ

VIP Member

ท้องค่ะ เเต่ถ้าคุณเเม่ไม่หมั้นใจ ให้ตรวจตอนตื่นนอนดูนะคะ 😘

ท้องค่ะ ไปฝากครรภ์​ เดี๋ยว​ รพ.​ ก็​ตรวจซ้ำอีกรอบ​ นะคะ

เปนเหมือนกันพอ 2 วันตรวจใหม่คือขึ้น2ขีดชัดกว่าเดิมค่ะ

ท้องจ้า แต่ท้องอ่อน แม่บ้านนี้ก็ขึ้นจาง ๆ ขีดนึงจ้า

ท้องจ้า ของเค้าก้จางแบบนี้ ตอนนี้8เดือนกว่าแล้วค้า

ท้องค่ะยินดีต้อนรับเข้าสู่วงการคณุแม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ท้องค่ะ ลองตรวจอีกพรุ่งนี้เช้าช้า

ลองตรวจใหม่ไหมคะอีกขีดดูไม่เต็มๆ

ถ้าไม่แน่นอนก้ตรวจใหม่อีกรอบนะค้า

Câu hỏi liên quan