2 Các câu trả lời

ถ้าน้องแข็งแรงดี ใช้เวลา3-7วันก่อได้ออกจากตู้อบคะ หรือถ้าสามารถหายใจเองำด้ไม่มีภาวะแทรกซื้อนอาไรก้อจะได้ออกไว โดยส่วนมากจะใช้เวลาประมาท5-10วัน แล้วแต่อาการเด็ก เด็กกินได้ น้ำหนักขึ้น เดี่ยวก้อได้ออกแล้วคะ ใจเย็นๆไว้คะ อย่าคิดมากจะส่งผลเสียเอาเปล่าๆ น้องเขาสุ้ เราก้อต้องสู้คะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

TapFluencer

เพื่อนเราคนแรกน้องหนัก2300 แต่ร่างกายแข็งแรงดีทุกอย่าง ออกมาปกติเลยค่ะ ไม่ต้องเข้าตู้ ส่วนเพื่อนเราอีกคนน้องหนัก2400 ออกมาต้องเข้าตู้ค่ะ แต่อยู่แค่5วันน้องก็ได้ออกจากรพ.แล้วค่าา

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan