1 Các câu trả lời

เจ็บมากค่ะ แต่บ้านนี้ผ่านมาทั้งคลอดเองและผ่าในท้องเดียวค่ะ คือผ่าสบายหว่าเยอะค่ะ แผลผ่ามันเจ็บมากก็จริงๆ แต่มันเป็นความเจ็บที่ทนได้ค่ะ แต่ถ้าปวดท้องคลอดอะไรก็เอาไม่อยู่ค่ะ กี่วันจะหาย ถ้าเอาแผลข้างนอกคือประมาณ10วันค่ะ แผฃจะเริ่มหาย แต่แผลข้างในสัก4-5วันก็จะไม่เจ็บแล้วน่ะคะ แผลข้างในเอาให้หายจริงๆเลย3ปีค่ะ น้ำนมมาช้ามาเร็วน่าจะอยู่ที่ตอนท้องแม่บำรุงเยอะแค่ไหนด้วยน่ะคะ บ้านนี้น้ำนมไหลตอนท้อง6เดือนคะ พอวันผ่าคือนมคัดปวดมากเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan