39 Các câu trả lời

VIP Member

ซื้อใหม่ค่ะแม่ มือ1 ที่ราคาไม่แพงมาก มีเยอะค่ะ ขวดนมอย่าซื้อมือสองเลยค่ะ

VIP Member

ไม่ควรใช้ค่ะ ขวดนมถึงมือสองก็มีอายุการใช้งานนะค่ะ ซื้อมือ 1 เถอะค่ะ

เด็กแรกเกิดไม่น่าใช้ของมือสองนะ น่าจะซื้อของใหม่ให้ใช้ดีกว่า

ไม่ควรใช้ค่ะ เสื้อผ้ามือสองพอรับได้ แต่ขวดนมมือสอง ไม่ใหวจริงๆ

ค่ะแม่ ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ขวดนมเราว่าไม่น่าจะสะอาดค่ะ ผ่านการใช้งาน​ และใช้มาแล้ว #คหสต.

คิดว่าซื้อใหม่ดีกว่าค่ะ​ ของพวกนี้ไม่ควรใช้ซ้ำกับใคร​

VIP Member

ส่วนตัวว่าควรซื้อขวดนมมือ1คะเพราะขวดนมีอายุการใช้งาน

ค่ะ ขอบคุณค่ะแม่

ขวดนมดูราคาไม่ต้องแพงมาก เอาที่พอไหว สำคัญตรงจุดนมค่ะ

ซื้อใหม่เถอะค่ะ ราคาไม่ได้แพงจนต้องซื้อมือสองมาใช้

VIP Member

ความเห็นส่วนตัวคิดว่าซื้อใหม่น่าจะสบายใจกว่าค่ะ