23 Các câu trả lời

ของเราก็หยุดยาคุม 1ปี ติดคะ แต่ได้12สัปดาห์น้องก็หลุดเพราะโคโมโซมเค้าผิดปกติ ทางที่ดี คุณแม่ที่เตรียมจะท้องต้องกินยาบำรุง โฟลิกล่วงหน้าเลยคะจะเป็นการดีมากคะ

VIP Member

ทางนี้ปล่อยมา 3 ปี ไม่ติด ประจำเดือนมาไม่ปกติด้วย แต่พอเริ่มลดน้ำหนัก ทานอาหารที่มีโปรตีน ลดแป้ง ออกกำลังกาย ตอนนี้น้องได้ 29 สัปดาห์แล้วค่ะ

ทานโปรตีน วิตามินโคคิวเทน แคลเซียมแมกนีเซียมค่ะ เราเหนหลายคู่ละ บำรุงแบบนี้คือได้ผลค่ะ เลือดลมดี มดลูกแขงแรง น้องมาแน่นอนค่ะ

บ้านนี้หลังจากตรวจเลือดวางแผนการตั้งครรห์และปล่อยมา 3 ปีพึ่งจะมีค่ะตอนนี้ 33Wแล้ว อยู่ๆก็มาเองเลย ดูแลสุขภาพให้ดีค่ะเดียวน้องก็มา

บ้านนี้ฉีดรักษารังไข่ หยุด2ปีกว่าถึงจะมีค่ะ เรากินน้ำขิงทุกเช้านอนพักผ่อนให้เพียงพอตัวอื่นเท่าที่บำรุงมาไม่ค่อยเห็นผล

เหมือนกันเลยค่ะ เราหยุดทาน 8 เดือน น้องมาเลย เจอกันกับแฟนแค่เดือนละครั้งเองค่ะ แต่ทำการบ้านวันที่ไข่ตกนะคะ

เราเคยกินวิตตามินตัวนึงที่ชื่อ L-Arginine ค่ะ หลังจากนั้นไม่นานก็ท้องเลย ไม่รู้ว่าเกี่ยวไหม

ทานอาหารเสริม ออกกำลังกาย นับวันไข่ตก ถ้าไม่ได้ ต้องให้หมอตรวจก่อนค่ะ จะได้แก้ปัญหาตรงจุด

บ้านนี้กินยามา10ปี หยุดทานยา1ปีน้องมาเลยค่ะ ตอนนี้ได้37+1Wแล้วค่ะแม่

ทานโฟลิคค่ะคุณแม่ ส่วนคุณพ่อทานซิงก์ ที่เป็นวิตามินรวมค่ะ

Câu hỏi liên quan