2 Các câu trả lời

ถ้าสั่งยามีไหม 2 3 4 เดือนแรกมันเป็นคนกางเกงจากการฟังยากครับแต่มันมีไม่มากก็ไม่ต้องไปทำอะไรมันแต่น้ำมันมีเยอะมากจนน่ารำคาญรบกวนการใช้ชีวิตของเราจนเกินไปมีอยู่ 2 วิธีครับ 1 ไปพบคุณหมอคุณหมอจะให้ยาปรับรอบประจำเดือนมากินสัก 1-2 แผงก็น่าจะรู้ผลแล้ว 2 หายาคุมกำเนิดมากินควบคู่ไปด้วยครับเพื่อปรับรอบประจำเดือน ให้มันสม่ำเสมอคงที่มาก

VIP Member

ทานยาคุมควบคู่เพื่อปรับฮอร์โมนลองดูนะค่ะเพราะเราเคยทานแบบนี้ตอนนั่นฝังแบบ1เข็ม3ปีค่ะ

Câu hỏi liên quan