17 Các câu trả lời

บ้านนี้มาไม่ตรงกันสักเดือนค่ะ. เเต่หายไปอีกไม่กี่วัน2เดือนนึกขึ้นได้ว่ายังไม่ได้เป็น เลยสั่งที่ตรวจในเน็ตมาตรวจ ขึ้น2ขีดจางๆก็ยัฃไม่เชื่อใจที่ตรวจก็เลยตรวจไปทุกๆวัน ก็ยังจางอยู่เลยตัดสินใจไปตรวจโรงบาลสรุปคือท้องจริงๆค่ะ. เเล้วก็เลยไปฝากครรภ์ที่โรงบาล. ไปซาวด์เเต่ซาวด์ไม่เจอถุงไม่เจอหัวใจเด็กเลยค่ะ

VIP Member

ของเราบันทึกในแอพfolตลอดค่ะ ประจำเดือนขาด7วันตรวจขึ้นขีดเดียว พอขาด10วันตรวจอีกรอบ ขึ้นสองขีด ตอนเย็นเลยรีบไปฝากครรภ์ คุณหมอซาวด์พบว่าได้6wแล้ว

ก่อนรอบประจำเดือนมา 2-3 วันก็ตรวจเจอแล้วค่ะ แต่ขึ้นอ่อนๆ หลังจากรอบประจำเดือนมาตรวจอีกก็เข้มขึ้นค่ะ

เกือบ​3เดือน เพราะตอนนั้นไม่คิดเรื่องนี้ด้วยเลยไม่ได้ใส่ใจ

VIP Member

บ้านนี้สองเดือนครึ่งค่ะ...กว่าจะเจอลุ้นแทบแย่

😁😁😁

บ้านนี้ตรวจหลังประจำเดือนขาด 2 อาทิตค่ะ

หายไป​ 7​ วัน​ ตรวจตอนบ่าย​ 2​ ชัดเจนน 😱😱

ตรวจเจอหลังไข่ตก9 วันค่ะ *ท้องธรรมชาติ

ขาดไป 10 วันค่ะบ้านนี้ ตรวจเจอชัดแจ๋ว

บ้านี้ขาดไป22วันเลยจ้าชัดแจ๋วเลย

Câu hỏi liên quan