115 Các câu trả lời

ขอบคุณฟ้าที่ส่งตัวเล็กมาให้แม่ กว่าจะมาทำเอาแม่ท้อจนเกือบถอยสะแล้ว และก็ขอบคุณแฟนที่อยู่เคียงข้างมาจนถึงทุกวันนี้คะ 😊😊

ขอบคุณค่ะที่ทิ้งเรากับลูกไป เธอรู้หรือไม่ว่าสิ่งที่มีค่ามากว่าคุณ ณ ตอนนี้คือลูกสาวที่กำลังจะเกิดมาในไม่กี่เดือน

ขอบคุณค่ะ. ลูกคือกำลังใจที่ดีที่สุด

ขอบคุณที่ส่งเจ้าตัวเล็กมาเป็นของขวัญอันลำ้ค่าให้กับแม่นะค่ะ​ จะดูแลของขวัญชิ้นนี้ให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้​

VIP Member

ขอบคุณที่ส่งลูกสาวคนนี้มาไห้ค่ะเป็นของขวัญที่ล้ำค่ามากค่ะขอบคุณสามีด้วยที่ทำไห้ครอบครัวมีความสุข

ขอบคุณทุกคนในครอบครัวที่อยุ่ข้างกันในปีนี้ เพราะหนักจริงๆ ทั้งโควิด ทั้งลูกที่จะเกิด แต่ก็สู้ค่ะ

ขอบคุณที่มีเจ้าตัวเล็กเข้ามาเติมเต็มให้ครอบครัวเราตอนนี้39สัปดาห์แล้วยังไม่ปวดท้องเลยจ้า😊

VIP Member

ขอบคุณอดีตสามี ที่ทำให้เรามีตัวน้อย มาสร้างความสุข สร้างรอยยิ้ม และเป็นกำลังใจให้แม่อย่างเราค่ะ

VIP Member

ขอบคุณสามีที่ค่อยดูแลเาใจใส่อย่างดีตั้งแต่แต่งงานยันตั้งท้อง เป็นปีที่มีความสุขมากในชีวิต😇😇😇

ขอบคุณสามีที่รักและเอ็นดูแม่ และคอยเคียงข้างและไม่ทิ้งขว้างแม้แม่จะไม่ค่อยน่ารักเท่าไหร่คะ

VIP Member

ขอบคุณสามีที่คอยหาเงินให้เมียและลูกๆได้ใช้ ขอบคุณฟ้าที่ส่งลูกๆให้มาเกิดเป็นลูกของแม่ ❤️❤️

Câu hỏi liên quan