37 Các câu trả lời

VIP Member

เราแพ้3เดือนแรกค่ะ ทรมานมาก พอเข้าเดือนที่4หายเลยค่ะ สบายมากตอนนี้

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะ บางคนก็แพ้ยันคลอด แต่บ้านนี้หายแพ้ช่วงเข้า4เดือน

VIP Member

หายตอนสามเดือนค่ะ ถ้ายังไม่หาย อย่าแปลกใจนะคะ บางคนแพ้จน 6-7 เดือน

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ช่วงท้องได้2เดือนแพ้หนักมาก หลังจากนั้นไม่ค่อยแพ้เลย

3เดือนแล้วเรายังไม่หายแพ้เลยค่ะ แพ้หนักเหมือนกัน

เหมือนกันเลย สู้ๆค่ะ

VIP Member

ของเราแพ้หนักเหมือนกันจ้า หายตอนเกือบจะ4เดือน

ขอบคุณค่ะ

เราแพ้2อาทิตย์เองค่ะตอนนี้เริ่มดีขึ้นแล้ว

บ้านนี้ 2เดือนครึ่งหายแล้ว เดือนแรกแพ้หนักมากๆ

อยากหายเหมือนกันค่ะ กินอะไรยากมาก แต่หิวตลอดเวลาเลย ทรมานนน ตอนนี้สองเดือน😞

ช่วงเดือนที่สี่บ้านนี้หายแล้วจ้า

บ้านนี้เเพ้ท้องหนักจนถึง 4 เดือนเลยค่ะ

บ้านนี้3เดือนแพ้หนัก จนนั่งร้องไห้

Câu hỏi liên quan