432 Các câu trả lời

สู้ๆนะลูกคนแรกเราก็เสียในท้องเหมือนกันตอนนั้นได้36สัปดาห์

เสียใจด้วยนะคะ และเป็นกำลังใจให้ค่ะ เดี๋ยวน้องมาใหม่นะคะ

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาเกิดใหม่ค่ะ สู้ๆนะคะแม่✌

สู้ๆๆนะ ขอให้แข็งแรงไวๆๆนะจ๊ะ กลับมาลุ้นกันใหม่นะ😘

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆดูแลสุขภาพเดี๋ยวน้องมาใหม่นะคะ

เสียใจด้วยนะคะ ดูแลตัวเองดีๆเดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

เหมือนกันของเรา20วีคหัวใจไม่เต้นเราเสียลูก2คนเลย

สู้ๆค่ะ สักวันน้องจะกลับมาเกิดกับคุณแม่อีกครั้ง

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ สู้ๆเป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะค่ะ ขอให้น้องกลับมาเกิดเป็นลูกแม่อีกนะค่ะ

Câu hỏi liên quan